Alisema hivyo si ndio? Je, unayo ha kiu kiu kwa kwa ajili ya uzuri wake alisema, so what is your desire? Kwa hiyo shauku yako ni nini? is it Kanisa Bwana sifiwe <laughs> na kwenda vijijini sana. Nimewahi ku kulala nyumba ya udongo kabisa, kwa furaha nililala pamoja na, na panya na nge na jugoo asubuhi saa kumi kwa furaha, lakini watu nilikutana na watu ambao wanayo kiu kwa uzuri wa Yesu Kristo. Unaelewa, hamna umeme. Just some drums. Kuna ngoma tu. Napenda sana, napenda sana wanakunywa neno la Mungu, wanakunywa kunywa. Lakini mjini inawezekana, sio mahali popote inawezekana kukutana na watu kanisani wanafuata maisha ya juu kuliko kumpenda Yesu. to find a place kupata mahali, where the word of God is preached, ambapo neno la Mungu linahubiriwa, sio kwa desturi, sio kutokana na ujuzi, lakini kuwa na mchungaji anayemsubiri Mungu peke yake nyumbani, kupiga magoti, ana anamsubiri Mungu kwa jili ya Neno lake kusoma, kusoma, kusoma Biblia huhitaji kusoma kitu kingine. Kwa jumla mimi sisomi kitu kingine. Ina kwa jumla kimsingi inatosha kabisa Biblia, unasoma unasoma, bila kutambua wewe, Mungu ana panda mbegu mawazo na, na baadaye unatambua matunda ya subiri yako mbele ya Mungu. Bwana asifiwe. We heard last week. Tulisikia wiki iliyopita. unamsubiri kimya mbele ya Mungu, unatafakari neno lake. Bwana sifiwe. kupiga kelele sana ut, utafukuza kwa kiasi, utazuia Roho Mtakatifu asi onge nawe. Bwana sifiwe. I don't mean you have to wait for a voice Baraka ya fimbo ya nje, nataka wewe, sitondoka, sitondoka bila wewe. Una lewa baraka hazi toshi kwangu, haraka za nje hara, baraka za, za Jumapili, baraka za nyumba Huh? He is that, was good? Yes. Ata timiza mahitaji yangu ya nje yote, nataka awe mfalme wangu. Anakata kabisa. Mungu anakata Yesu anakata kuwa mwokozi wako, Bwana wako kwa msingi wa mabaraka za nje, sio ndiyo? Jamani, anapima mioyo yetu kama nilivyosema asubuhi. They, they came to grab him, wakamshika to make him king, kumfanya awe mfalme. Alijitenga, alijitenga, alitoweka. Aha. Aha. Na ya kwanza watakuwa wa mwisho. Unataka nini? Sifa kanisa kubwa. Kuwalisha watu na neno la Mungu ili wa kuwe katika Kristo Yesu, wafanana na Yesu katika maisha ya kila siku. Ni muujiza kubwa sana kuishi kwa unyenyekevu, kuridhika na chakula na nguo. Neno la Mungu linasema, sio ndio? Paulo inasema if we have food Nitakimbia <laughs> <laughs> tu Bwana <laughs> sifiwa sana. Unaelewa, <laughs> watu wengi wa Kristo maisha yao chini chini sana ya kiroho unatafuta nini? Kuchochea hisia na kuona miujiza? Mimi ninamshukuru Mungu sana kwa ajili ya miujiza, lakini kitu cha muhimu sana ni lengo, kusudi lako katika huduma. Bwana sifiwe. Give me this water. Nipatie maji haya. Yohana sura ya nne. Give me this water. Nipatie haya maji. Mambo ya nje, mambo ya nje sio ya kiro. Give me this water that I don't have to bring to have to come here every day. Nipatie haya maji mimi sio na haja ya kuja hapa kila siku. Si ndiye jamani. Akina mama wangefurahi sana. Huhitaji ku what is it? Kuteka maji. Anelewa, sitegeme na mwenendo wa watu wengine, kama hawani pendi, haidhuru, kwa sababu nina kunywa maji yanotokana na Yesu. Unaelewa? Bwana sifiwe! Uzima wangu si upendo wako, uzima wangu ni upendo wa Mungu kwangu, inatosha, inatosha. Unatosha, sio na upendo wake unatosha Sio kwa ajili yangu tu, ili nisichukizwe nisikasirike, kwa ajili ya mwenendo au maneno ya mwingine. Sio kwa ajili hiyo tu, lakini zaidi ya hayo, kumpenda yeye anayemi ana kuchukia maji ya uzima, o kuwa na kiu na uzuri wake, kiu kwa ajili ya uzuri wake. Napenda maneno haya Sio nilibarikiwe nili kwa kita, kitambo tu, badala yake -ninywe, ninywe ili nibadilishwe katika ushirika wangu na Yesu. Ba, bila mabadiliko katika maisha yangu ninalala usingizi kiroho. Bwana asifiwe. Unayoshauku njaa ndani yako inayokuletea kwake. Mara nyingi unaacha kuona televisheni au uh, kujaza kichwa chako na muziki nyumbani kutoka asubuhi mpaka usiku, unalewa kujitenga mahali pasiri na muni bila kupiga kelele. Jambo hili nafikiri ni rahisi zaidi kwa akina mama kuliko wanamume wanamume, hata Wakristo, hata wachungaji wanapendelea kufanya kazi kufanya kazi kufanya kazi, unaelewa busy, busy, busy. it satisfies. ina inaridhisha inaridhisha, uli ulimwenguni na hata kanisani, kanuni ni ile ile, ninajiridhika kupitia matendo niliyoyatenda. Kwa sababu ya hiyo, mama wengi lala la la la la, wana lalamika nyumbani, kanini una rudi usiku sana? Sasa mahitaji yametimizwe, kanini unaendele Je, una choshwa baada ya nusu saa kuwepo pamoja na Mungu tu kimya, au, mao, kwa maombi ya mo, uh, moyo wako tu una tafakari ukweli wa Mungu, maneno ya Mungu, unakula maneno ya Mungu, una tafakari mbele ya Mungu kimya, una nusu saa, inge kuchosha au inge kuburudisha kukuleta katika uwepo wa Mungu? Bwana sifiwe. Sijui kama naonge juu ya kitu kigeni ki, au sifiwe, Bwana sifiwe, Bwana sifiwe sana. Amen. Ndugu zangu, na wasihi kwa huruma zake Mungu, itoeni miili yenu, mioyo yenu, akili yenu, iwe dhabihu iliyo hai. Hamna uchungu, hamna wivu, hamna hasira. Bwana sifiwe. Huo ndio uzima wa milele. Bwana sifiwe sana. Wala msifuatishe namna ya dunia hii bali mgeuzwe kwa kufanywa upya nia zenyu, mpate kujua hakika mapenzi ya Mungu yaliyo mema, ya kumpendeza yeye na ukamilifu. Bali mgeuzwe kwa kufanywa upya na nia zenyu. Peter, Sura mstari wa kumi na tatu, kwa hiyo vifungeni viuno vya vi nia zenu na kuwa na kiasi, mkiitumainia kwa utimilifu ila nema mtakayoletewa katika ufunuo wake Yesu Kristo. Kama watoto wa kutii, msijifananishe na tamaa zenu za kwanza za ujinga wenu. So because of time I won't stop there. Kwa hiyo kwa ajili ya muda sitaishi hapo. Verse 15, bali kama yeye aliwaita alivyo mtakatifu, ninyi nyanyi iweni watakatifu katika mwenendo wenu wote, msijifananishe na, na tamaa zenu au tunaweza kwa halali kutafsiri msijifinyang msijifan finyang Yeremia 18 Yeremia sura ya 18 verse 3 mstari wa 3 basi nikashuka mpaka nyumba ya mfinyanzi siyo ndiyo jamani mfinyanzi anatengeneza chombo siyo ndiyo na muumbo she muumbo mbalimbali siyo ndiyo Uh, umbo wa la chombo, Mungu anataka kufanya vivyo hivyo nawe, ili wewe u, una finyangua na neno lake na penzi yake katika maisha yako. Unalewa Bazi ni shuka mpaka nyumba ya mfinyanzi, na tazama alikuwa akifanya kazi yake kwa magu, magurudumu na chombo kile alichokuwa akikifinyaga kilipoha aribika mkoni mwake, yule mfinyanzi alikifanyiza tena kuwa chombo kingine kama alivyo ona vema yule mfinyanzi kukifanya, ndipo neno la Bwana likanijia kusema, e nyumba ya Israeli, je, siwezi mimi kuwatenda ninyi vilevile kama mfinyanzi huyu alivyotenda? Bwana sifiwe. Lilelile lile. Kama watoto wakuti, msifinya um, msijifinyage na tamaa zenu za kwanza za ujinga wenu. ndio unye, unye njia. Unyenyekevu wangu ni <tosha> njia u ndio njia. Naamini Yesu ni mwana Mungu. Haitoshi, haitoshi. Ni vizuri, haitoshi. Njia yeye ni tabia yake ni njia. Sio ujuzi juu ya Yesu, ni njia, tabia yake. Uvumilivu wake ni njia. Uvumilivu wa Mungu ni njia. Unyenyekevu wa Mungu ni njia. Upendo wa Mungu ni njia. Tutembee Nimeisha. Bwana sifiwe, Bwana sifiwe sana. Amen. Si andiki chochote, na anza ku kusema na maliza kusema, ni hivyo tu. Bwana sifiwe, Bwana sifiwe sana. kushukuru Mungu wa Ibrahimu na Mungu wa Isaka na Yakobo. Wewe ndiwe Mungu uliyezungumza na maisha yetu Bwana Baba, asante kwa neno lako Bwana. Mshukuru Mungu, mwambie Yesu asante. Ebu omba, toa sauti yako mbele za Bwana, mwambie Bwana. Mungu tunakushukuru Bwana kwa sababu ya neno hili ambalo Yesu umetufundisha mkono wako Mungu, tunaomba Yesu uko pamoja nasi Bwana, maana wewe ndiwe Mungu, ndiye jauweza ndiye ja mamlaka kipekee, kwa jina la Yesu Kristo. Baba, asante kwa neno lako Bwana, asante kwa ajili ya kanisa lako la mabibu mahali hapa. Mungu umesema na veyo yetu Baba, ubarikiwe Mungu, amen. Nieja...